Thuốc Hapacol Cs Day- Trị Sốt, Sổ Mũi, Sưng Huyết Mũi

Posted by

Hapacol CS Day điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi, sung huyết mũi do cảm cúm, cảm lạnh.

Thuốc Hapacol Cs Day- Trị Sốt, Sổ Mũi, Sưng Huyết Mũi

Hapacol CS Day điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi

Công dụng của Thuốc Hapacol Cs Day

Điều trị các triệu chứng sốt, sổ mũi, sung huyết mũi do cảm cúm, cảm lạnh.

Thành phần

Paracetamol: 650mg, Phenylephrin HCL: 5mg, tá dược vừa đủ.

Liều dùng và cách dùng

Người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: 1 viên x 2 – 3 lần/ngày. Khoảng cách giữa hai lần uống thuốc từ 4 – 6 giờ. Không uống quá 6 viên/ngày. Hoặc theo chỉ dẫn của thầy thuốc.

Chống chỉ định

Quá mẫn cảm với một trong các thành phần của thuốc.
Suy gan, thiếu hụt Glucose 6-Phosphat Dehydrogenase.
Trẻ em dưới 12 tuổi.
Không dùng Phenylephrin cho bệnh nhân mắc bệnh động mạch vành nặng, tăng huyết áp nặng, bệnh tim mạch, cường giáp hoặc bị Glôcôm góc đóng.

Thận trọng

Uống nhiều rượu có thể gây tăng độc tính với gan của Paracetamol.
Bệnh nhân đang sử dụng các chất ức chế thụ thể Beta-Adrenergic.

Mua Thuốc Hapacol Cs Day- Trị Sốt, Sổ Mũi, Sưng Huyết Mũi ở đâu?

Nhathuocsuckhoe.com chuyên cung cấp các sản phẩm Thuốc Hapacol Cs Day trị sốt, sổ mũi, sưng huyết mũi chính hãng 100%. Để đặt hàng, quý khách có thể lựa chọn một trong các hình thức sau đây:

– Mua hàng online tại website: nhathuocsuckhoe.com

– Mua hàng trực tiếp tại địa chỉ:

  • Hà Nội:
    – 129 Tây Sơn, Đống Đa, Hà Nội
    – 692 Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội
  • Hồ Chí Minh: Số 62, Yên Đỗ, Phường 1, Bình Thạnh, TP. Hồ Chí Minh

– Liên hệ tới số Hotline: 024.6652.3810

Thông tin chi tiết

Tên sản phẩm: Thuốc Hapacol Cs Day

Quy cách: Hộp 10 vỉ x 10 viên

Xuất xứ: Việt Nam

Nhà sản xuất: DHG Pharma

Để xa tầm tay trẻ em. Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
Nếu cần thêm thông tin xin hỏi ý kiến Bác sĩ.